Vòng loại CDL Major 2 2024: Cách xem, lịch trình

Đây là lịch trình đầy đủ cho Vòng loại CDL Major 2 năm 2024. / @CODLeague

Vòng loại Call of Duty League Major 2 cho mùa giải 2024 bắt đầu vào tuần này với lịch thi đấu dày đặc mà người hâm mộ chắc chắn sẽ không muốn bỏ lỡ.

Sau khi Toronto Ultra giành được chiến thắng Major 1 tại Boston, Massachusetts, tất cả 12 đội CDL đang chuẩn bị bắt đầu con đường đến Major 2. Với một số thay đổi về đội hình, bao gồm việc Boston Breach ký hợp đồng với Obaid “Asim” Asim và Carolina Royal Ravens chính thức bổ sung Thomas ” TJHaLy” Haly vào đội của họ, vòng loại trực tuyến sẽ khác rất nhiều so với các trận đấu tháng trước. Ngoài ra, Rio đã được thêm vào vòng xoay bản đồ, thay thế HP Terminal và S&D Skidrow.

Khi người hâm mộ sẵn sàng xem các tuyển thủ và đội yêu thích của họ thi đấu, họ sẽ muốn biết chính xác thời điểm vòng loại trực tuyến Major 2 dự kiến ​​diễn ra.

Vòng loại CDL Major 2 2024: Cách xem

Để xem Vòng loại CDL Major 2, người hâm mộ phải xem chương trình phát sóng CDL chính thức trên YouTube. Sau khi giải đấu ký thỏa thuận độc quyền mới gây tranh cãi với YouTube cho mùa giải 2024, các trò chơi CDL sẽ không còn được phát trực tuyến trên Twitch nữa.

Những người chơi muốn xem các trận đấu cùng với những người truyền phát yêu thích của họ, chẳng hạn như Seth “Scump” Abner và Thomas “ZooMaa” Paparatto, cũng có thể tìm thấy các chương trình phát sóng của họ trên YouTube. Không giống như năm ngoái, các buổi xem chung không còn có thể diễn ra trên Twitch nữa.

Vòng loại CDL Major 2 2024: Lịch thi đấu

Dưới đây là lịch trình đầy đủ cho Vòng loại CDL Major 2 trong mùa giải Call of Duty: Modern Warfare 3 2024:

Lịch trình Tuần Một

  • Thứ Sáu, ngày 16 tháng 2 Miami Heretics vs Toronto Ultra lúc 3 giờ chiều theo giờ ET.
  • Thứ Sáu, ngày 16 tháng 2 Carolina Royal Ravens đấu với New York Subliners lúc 4:30 chiều theo giờ ET.
  • Thứ Bảy, ngày 17 tháng 2: Boston Breach đấu với Carolina Royal Ravens lúc 3 giờ chiều theo giờ ET.
  • Thứ Bảy, ngày 17 tháng 2: Atlanta FaZe đấu với Miami Heretics lúc 4:30 chiều theo giờ ET.
  • Thứ bảy, ngày 17 tháng 2 Tàu ngầm New York vs. Seattle Surge lúc 6 giờ chiều theo giờ ET.
  • Chủ Nhật, ngày 18 tháng 2: Đội du kích Los Angeles đấu với Quân đoàn Vegas lúc 3 giờ chiều theo giờ ET.
  • Chủ nhật, ngày 18 tháng 2: Toronto Ultra đấu với Minnesota Rokkr lúc 4:30 chiều theo giờ ET.
  • Chủ Nhật, ngày 18 tháng 2: Los Angeles Thieves đấu với OpTic Texas lúc 6 giờ chiều theo giờ ET.

Lịch trình tuần thứ hai

  • Thứ Sáu, ngày 23 tháng 2 New York Subliners vs Boston Breach: 3 giờ chiều ET
  • Thứ sáu, tháng 2 23: Minnesota Rokkr vs. OpTic Texas: 4:30 chiều ET
  • Thứ Sáu, ngày 23 tháng 2 Miami Heretics vs Vegas Legion: 6 giờ chiều ET
  • Thứ Bảy, ngày 24 tháng 2: Vegas Legion vs Toronto Ultra: 3 giờ chiều theo giờ ET.
  • Thứ Bảy, ngày 24 tháng 2: Los Angeles Guerrillas vs OpTic Texas: 4:30 chiều ET.
  • Thứ Bảy, ngày 24 tháng 2 Miami Heretics vs Los Angeles Thieves: 6 giờ chiều theo giờ ET.
  • Chủ Nhật, ngày 25 tháng 2: Seattle Surge đấu với Carolina Royal Ravens lúc 3 giờ chiều theo giờ ET.
  • Chủ Nhật, ngày 25 tháng 2: Minnesota Rokkr đấu với Boston Breach lúc 4:30 chiều theo giờ ET.
  • Chủ Nhật, ngày 25 tháng 2: Atlanta FaZe đấu với New York Subliners lúc 6 giờ chiều theo giờ ET.

Lịch trình tuần thứ ba

  • Thứ Sáu, tháng Ba. 1: Minnesota Rock đấu với Atlanta FaZe lúc 3 giờ chiều theo giờ ET.
  • Thứ Sáu, ngày 1 tháng 3: Seattle Surge vs. Toronto Ultra lúc 4:30 chiều theo giờ ET.
  • Thứ Bảy, ngày 2 tháng 3: Vegas Legion đấu với Boston Breach lúc 3 giờ chiều theo giờ ET.
  • Thứ Bảy, ngày 2 tháng 3: OpTic Texas đấu với Carolina Royal Ravens lúc 4:30 chiều ET.
  • Thứ Bảy, ngày 2 tháng 3: Los Angeles Gurriellas đấu với Seattle Surge lúc 6 giờ chiều theo giờ ET.
  • Chủ nhật, ngày 3 tháng 3: Miami Heretics đấu với New York Subliners lúc 3:30 chiều theo giờ ET.
  • Chủ nhật, ngày 3 tháng 3: Toronto Ultra vs Atlanta FaZe lúc 4:30 chiều ET.
  • Chủ nhật, ngày 3 tháng 3: Minnesota Rokkr đấu với Los Angeles Thieves lúc 6 giờ chiều theo giờ ET.

Lịch trình tuần thứ tư

  • Thứ Sáu, ngày 8 tháng 3: Boston Breach đấu với OpTic Texas lúc 3 giờ chiều theo giờ ET.
  • Thứ Sáu, ngày 8 tháng 3: Atlanta FaZe đấu với Los Angeles Thieves lúc 4:30 chiều theo giờ ET.
  • Thứ Sáu, ngày 8 tháng 3: Carolina Royal Ravens vs. Du kích Los Angeles lúc 6 giờ chiều theo giờ ET.
  • Thứ Bảy, ngày 9 tháng 3: Đội du kích Los Angeles vs. Tàu ngầm New York lúc 3 giờ chiều theo giờ ET.
  • Thứ Bảy, ngày 9 tháng 3: Minnesota Rokkr đấu với Seattle Surge lúc 4:30 chiều theo giờ ET.
  • Thứ Bảy, ngày 9 tháng 3: Atlanta FaZe đấu với Boston Breach lúc 6 giờ chiều theo giờ ET.
  • Chủ nhật, ngày 10 tháng 3: Kẻ trộm Los Angeles đấu với Quân đoàn Vegas lúc 3:30 chiều theo giờ ET.
  • Chủ Nhật, ngày 10 tháng 3: Miami Heretics đấu với Carolina Royal Ravens lúc 4:30 chiều ET.
  • Chủ Nhật, ngày 10 tháng 3: OpTic Texas đấu với Toronto Ultra lúc 6 giờ chiều theo giờ ET.

Lịch trình tuần thứ năm

  • Thứ Sáu, ngày 15 tháng 3: Seattle Surge vs. Quân đoàn Vegas lúc 3 giờ chiều theo giờ ET.
  • Thứ Sáu, ngày 15 tháng 3: Đội du kích Los Angeles đấu với Kẻ trộm Los Angeles lúc 4:30 chiều theo giờ ET.
  • Thứ Bảy, ngày 16 tháng 3: Carolina Royal Ravens đấu với Vegas Legion lúc 3 giờ chiều theo giờ ET.
  • Thứ Bảy, ngày 16 tháng 3: Minnesota Rokkr đấu với Miami Heretics lúc 4:30 chiều theo giờ ET.
  • Thứ Bảy, ngày 16 tháng 3: Toronto Ultra đấu với Los Angeles Thieves lúc 6 giờ chiều theo giờ ET.
  • Chủ Nhật, ngày 17 tháng 3: Los Angeles Thieves đấu với Atlanta FaZe lúc 3:30 chiều theo giờ ET.
  • Chủ Nhật, ngày 17 tháng 3: Seattle Surge đấu với Boston Breach lúc 4:30 chiều theo giờ ET.
  • Chủ Nhật, ngày 17 tháng 3: OpTic Texas đấu với New York Subliners lúc 6 giờ chiều theo giờ ET.

thủ công

Căn nhà/Cuộc gọi của nhiệm vụ

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *